BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ojú ewé to wà yìí,
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Ojú ewé to wà yìí,
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn tí àwọn ènìyàn fẹ́ràn jùlọ
1
Ìbúgbàmù àdó olóró tó wáyé níbùdó àwọn ológun ní Mali, ohun tí a mọ̀ rèé
2
Ohun tó fàá tí Ààrẹ Kenya fi sọ pé ọmọ Naijiria ò lè sọ èdè òyìnbó dáadáa
3
Ẹ má ṣe dojú ìjà kọ àwọn ọmọ onílùú lásìkò ìfẹ̀hónúhàn- Ìjọba Naijiria kìlọ̀ fáwon èèyàn rẹ̀ tó ń gbé ní South Africa
4
Aiyedatiwa jẹ wá lówó oṣù mẹ́fa, ó tún fẹ́ lé wa níbi tí ìrandíran wa ń gbé láti 1943 - Àwọn àkàndá ẹ̀dá Ago Ireti figbeta l'Ondo
5
Àwọn ohun tí ó yẹ kí ẹ mọ̀ nípa Omobolanle Sarumi
Tí a mú dójú ìwọ̀n gbẹ̀yìn ní: 27 Èbibi 2019
6
Ẹ gbà wá o, àwọn agbébọn ti fẹ́ pa wá tán - Àwọn ọ̀dọ́ Gúúsù Kwara figbeta
7
Amẹ́ríkà wọ́gilé ìjíròrò pẹ̀lú Iran, bí Iran ṣe ní àbẹ̀wò sí Pakistan kìí ṣe nítorí ogun
8
Erin kọlu ìlú kan ní ìpínlẹ̀ Oyo, pa èèyàn kan, ẹlòmíì di àwátì
9
Òògùn tọ́jọ́ fẹ́ lọ lórí wọn ni àjọ SACA ń rà lábẹ́ àkóso aya Ajimobi - Seyi Makinde
Tí a mú dójú ìwọ̀n gbẹ̀yìn ní: 6 Bélú 2019
10
Ilé ẹjọ́ gba onídùúró Sowore pẹ̀lú mílíọ́nù mẹ́wàá náírà
Tí a mú dójú ìwọ̀n gbẹ̀yìn ní: 31 Sẹ́rẹ́ 2025
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology